ฝากเรื่องนิดนึงนะฮะ เห็นหลายๆคนพิมมาว่า ขออนุญาต มีสระอิ ญาติ หมายถึง คนในครอบครัว...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย กฤษเมธย์ บุญประคอง, 10 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากเรื่องนิดนึงนะฮะ เห็นหลายๆคนพิมมาว่า ขออนุญาต มีสระอิ ญาติ หมายถึง คนในครอบครัว นะฮะ ใช้กันให้ถูกนิดนึง ไม่ดราม่านะ ใครจุดไฟโดนตบ ส่วนใครไปงานโมบายพรุ่งนี้ เผยตัวหน่อย เผื่อเจอะเจอจะได้ทักทายกัน แจกลายเซ็น ถ่ายรูป พร้อมไฮไฟว์ กันอย่างใกล้ชิดแบบเอ็กซ์คลูซีฟ นะฮะ บาย รูปลูกเจ๊ร้านข้างๆ ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา และ ไม่ใช่ลูกผม :p

1. จุดไฟแล้ว จะโดนตบมั้ยเนี่ย

2. Ninnin Inpanya

Ninnin Inpanya Guest

0
    0
    0
    ครับ..คุณครู

3. Siriwan Ju

Siriwan Ju Guest

0
    0
    0
    สมาชิกจะใหม่รึป่าวนี่ไม่แน่ใจ แต่จะไปพรุ่งนี้ อยู่ระหว่างตัดสินใจ asus zenfone2 selfie ราคาโดน แต่ยังไม่ลองฟังเสียงเลย ปะทะ vivo x5pro พี่ชายบอกมา เผื่อชาวคลับนี้จะช่วยแนะนำ

4. ผมว่าจะไปหาหูฟังดีดีอันใหม่ด้วย อันที่เพิ่งซื้อมาแม่มหาย โคตรเซ็งๆ

ด้วยความเคารพ คำว่า ลายเซ็น ไม่มี ต์ ครับ จั่กจั๋ยคัฟ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้