โทรผ่านเฟสทำไมมืดจังค่ะ มีวิธีแก้ไขไหมค่ะv5

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Panida Salathong, 10 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panida Salathong

Panida Salathong Guest

0
    0
    0
    โทรผ่านเฟสทำไมมืดจังค่ะ มีวิธีแก้ไขไหมค่ะv5

2. คือคุณอยู่ในที่มืดครับ และค่า f กล้องมันไม่ได้ต่ำขนาดนั้น

3. Panida Salathong

0
    0
    0
    ไม่มืดเลยค่ะอยู่ในห้องเปิดไฟ เลยลองเฟสดู

4. Pui Chelsea

Pui Chelsea Guest

0
    0
    0
    ลองหมุนหาแสงสิครับ

5. ไฟขนาดไหนครับ กล้องมัน f2.0 เองนะครับ ลองหามุมที่แสงมากกว่านี้ซิครับ ไม่ใช่มุมห้องและห่างไฟ

6. Panida Salathong

0
    0
    0
    อันนี้จากไลน์ค่ะถ่ายที่เดียวกัน

7. T-Lek Chatupol

T-Lek Chatupol Guest

0
    0
    0
    คือ มันมืดนะน่ะ

8. Jamille Emerson

Jamille Emerson Guest

0
    0
    0
    คือเป็นทั้ง. Ig snapchat เลยคับนี่แบบงงมาก แสงหาย v3max ไม่เป็น

9. เปิดแสงหน้าจอให้สว่างอีกมันจะได้ไม่มืด

10. V5 ของเพื่อนเราก็เป็น ไปถามศูนย์มา เขาก็บอกว่าปกติ มันปกติที่ไหน มันผิดปกติชัดๆ! เราเปิดเทียบกับ v3max ที่เดียวกัน เวลาเดียวกัน v3max ไม่เห็นจะมืดเลยค่ะ เป็นแค่ตอนวิดีโอคอลนะคะ ถ่ายรูปอะไรปกติ

11. เปิดแสงจอสุดแล้วก็ไม่ช่วยอะไรเลย

12. Jamille Emerson

Jamille Emerson Guest

0
    0
    0
    อันนี้จาก v5 คือไม่ได้แคปของv3max ไว้ คือในบ้านอันนี้เมื่อตอนเช้า สว่างมากแสงเข้าแรงด้วย มันมืดมากยังกับ1ทุ่ม

13. Mai Phimchan

Mai Phimchan Guest

0
    0
    0
    ทำไมแบตของวี5หมดเร้วจังค่ะ

14. Nongthi Eiei

Nongthi Eiei Guest

0
    0
    0
    กล้องหน้า วิดีโอคอลของ v5 ตอนนี้มีปัญหาครับ รอการอัพเดตครับ

15. Nongthi Eiei

Nongthi Eiei Guest

0
    0
    0
    คือ s/w อ่านค่าผิดครับ

16. อาการเดียวกันเลยครับ

17. Apple Philatan

Apple Philatan Guest

0
    0
    0
    ของผมก้อเปนv5 เวลาคลอเฟสกล้องจะมืด

18. เปิดไฟช่วยครับ

19. Chanya'silk Silk

Chanya'silk Silk Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นซอฟแวร์ค่ะ รอแก้อีกทีไม่ซีเรียสถ้าเป็นกันทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้