วันนี้ลองฟิล์ม กระจก เละเลยคับ ตามภาพ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย ไอ้นาย เฟี้ยวป่ะ, 16 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ลองฟิล์ม กระจก เละเลยคับ ตามภาพ

1. ลองของ คิคิ เมายาดอง

2. ผมเห็นคนติดเวลาเค้าติดแค่เช็ดให้มันสะอาดแล้ววางเฉยๆมันจะไล่อากาศออกเองนะ

3. ผมลองติดแล้วเอาเหล็กกระแทกดู เลยเป็นแบบนี้

4. แล้วจอเป็นไงมั่ง...จากการทดสอบ

5. 555งั้นก็ตามนั้นลองของ

6. ไม่ใช่ วีโว่ แต่เป็น ลาวา

7. แสดงว่าฟิล์มดีนะเนี่ย ปกป้องจอได้จริง 55

8. ผมอาจจะทุบเบาก็ได้นะ

9. แค่ไปทุบก็บ้าแล้วนะ เราว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้