เคส TPU x5pro, x5 (หูพับตั้งได้พร้อมสายคล้องคอ)...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Aum Parawee Sangsai, 12 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เคส TPU x5pro, x5 (หูพับตั้งได้พร้อมสายคล้องคอ) --------------------------------------------------------------- ****สินค้ามีพร้อมส่ง ราคาเพียง 190 บาท**** ****ส่งแบบลงทะเบียน 20 บาท**** ****ส่งแบบ EMS 30 บาท**** -------------------------------------------------------------- สั่งสินค้า Inbox หรือ คอมเม้นด้านล่างได้เลยครับ สั่งสินค้าทาง Line ID: deviterzafive

1. ถ้ามีของ xshot แบบนี้ก้อบอกบ้างนะคพ

2. จ้า ได้เลยจ้า

3. Tookta Kannika

Tookta Kannika Guest

0
    0
    0
    มีสีไรบ้างหรอคะ

4. Tookta Kannika

0
    0
    0
    อินบล็อคไปแล้วค่ะๆ

5. สีมีตามรูปเลยค่ะ

6. สนใจสีไหนดีค่ะ

7. Tookta Kannika

0
    0
    0
    ถ้าจ่ายเป็นบัตรทรูได้ไหมอะคะ

8. ไม่ได้อ่ะค่ะต้องเป็นทางบัญชีตามนี้เลยค่ะ

9. ลูกค้าสะดวกหรือป่าวค่ะ

10. มีค่าจัดส่งแบบลงทะเบียน 20 บาท แบบ ems 30 บาท จ้า

11. สนใจสีไหนดีค้า

12. มีx3sบ้างปะคะ อยากด้อ่

Anupong Dechmongkoljareun inbox นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้