รบกวนสอบถามค่ะพอดีซื้อรุ่นX5Proมา แต่เวลาดูVDOหรือYoutube...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Nipa Sawangwimol, 16 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nipa Sawangwimol

Nipa Sawangwimol Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามค่ะพอดีซื้อรุ่นX5Proมา แต่เวลาดูVDOหรือYoutube เสียงจะไม่ตรงกับปากใครเคยเจอแบบนี้ไม๊ค่ะ ลองเทสกับโน๊ตบุ๊ตเปิดดูเสียงก้ตรงกับปากอะคะเลยคิดว่าน่าจะเป็นที่โทรศัพท์ ขอคำแนะนำด้วยนะคะขอบคุณค่ะ

2. Thidarat Bunkong

Thidarat Bunkong Guest

0
    0
    0
    เคยเจอของssและipเมื่อปีที่แล้ว...สักพักก้หายไป... น่าจะเป็นกับแอพ...รออัปเดตน่าจะหาย

3. Nipa Sawangwimol

Nipa Sawangwimol Guest

0
    0
    0
    ลองรีสตาร์ทเครื่องแล้วตอนนี้หายแล้วค่ะแต่ไม่รู้จะเป็นอีกรึเปล่าขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้