ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ ได้xshotต่อจากเพื่อนมาไม่นานครับยังไม่ได้อัพเวอร์ชั่น...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Catarock Sunday, 16 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Catarock Sunday

Catarock Sunday Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณที่รับเข้ากลุ่มครับ ได้xshotต่อจากเพื่อนมาไม่นานครับยังไม่ได้อัพเวอร์ชั่น ยังไงขอความเห็นเพื่อนๆพี่ๆด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. อัพเลย อัพแล้วมีอะไรดีๆ รออยู่อีกเยอะ แนะนำ อัพค่ะอัพ ^^

3. Catarock Sunday

0
    0
    0
    กะลังดูๆอยู่ครับศูนย์พระราม2ก้อไม่ไกลมากนะครับ

4. Catarock Sunday

0
    0
    0
    พิ๊ตู๋ นะกั๊บ'บบ ทำยังไงครับ แนะนำด้วย

5. เข้าไปโหลดลิ้งอัพ ในนี้ค่ะ

6. Catarock Sunday

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

7. Chira Janthara

Chira Janthara Guest

0
    0
    0
    การสำรองข้อมูลนี้มีอะไรบ้างครับที่ควรเก็บแล้วเก็บที่ไหนตรงไหนครับ

8. เราสำรองในเมมค่ะ สิ่งที่อยู่ในเมมจะไม่หาย

9. แต่แอฟที่โหลดอยู่ในเครื่องจะหายบ้าง ไม่ใช่ปัญหา โหลดใหม่ได้

10. รูปค่ะ อย่าลืมย้ายลงเมมก่อนนะคะ

11. Chira Janthara

0
    0
    0
    เช่นอะไรครับข้อมูล เพลง รูป รายชื่อด้วยไหมครับ

12. ไปที่ตั้งค่าเลยค่ะ

13. การสำรองและการคืนค่าข้อมูล

14. สำรองไว้ก้อได้ค่ะ เผื่อหาย

15. Chira Janthara

0
    0
    0
    คือว่าถามไว้ก่อนครับ แต่ยังไม่ทำตอนนี้ ง่วงแล้วครับ 5555

16. แต่ซิมกะเมม จะไม่หายนะ

17. Chira Janthara

0
    0
    0
    ขอบคุณคุณ พิ๊ตู๋ฯ รับ

18. Catarock Sunday

0
    0
    0
    ครับผมจะลองดูครับแต่ตอนนี้ต้องชาร์ตแบตแล้วครับ

19. Chira Janthara

0
    0
    0
    ต้องเอาเมมออกเหรอครับเวลาอัพ

20. ไม่ต้องเอาออกค่ะ

21. ชาร์จไปอัพไปก้อได้ค่ะ

22. อัพแบ้วไลน์ดังเตือนมั๊ยคะ

23. เคยเห็นมีคนบอกว่าไม่ดังเตือนขึ้นแต่ตัวเลข

เคยใช้ไอโฟน 5 บางทีไลน์ก้อไม่เตือน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้