รูปแท่งพร้อมสายฟ้าคล้ายการชาร์จขึ้นมาเอง แก้ไขยังไงครับ อยากรู้ว่าเกิดจากอะไร...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Ronnaphad Meesuk, 17 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ronnaphad Meesuk

Ronnaphad Meesuk Guest

0
    0
    0
    รูปแท่งพร้อมสายฟ้าคล้ายการชาร์จขึ้นมาเอง แก้ไขยังไงครับ อยากรู้ว่าเกิดจากอะไร หรือว่าต้องส่งซ่อมครับ???

2. Tom S. Sitthijan

Tom S. Sitthijan Guest

0
    0
    0
    น่าจะเป็นโหมดประหยัดพลังงานนะ ลองเช็คดูใน i manager

3. Ronnaphad Meesuk

Ronnaphad Meesuk Guest

0
    0
    0
    ได้แล้วครับ เป็นโหมดประหยัดพลังงานแบตครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้