รบกวนถามXplay3S มันมีเสียงโทรศัพท์สั่นเวลาคุยครับ มีวิธีแก้ยังไงครับ ปล. ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Tawatchai Witakka, 17 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนถามXplay3S มันมีเสียงโทรศัพท์สั่นเวลาคุยครับ มีวิธีแก้ยังไงครับ ปล. ขอบคุณครับ

1. เค้าว่า ให้ปิดการปลดล็อคแบบสแกนนิ้วค่ะ ลองดูนะคะ

2. อ่อครับ ขอบคุนนะครับ^^

3. เสียงโทรศัพท์ครับ

4. Aoi Smart

Aoi Smart Guest

0
    0
    0
    ผมแก้ด้วยวิธีการ downgrade จาก 4.4 กลับมาเป็น 4.3 หายครับ

5. ยังต้องการฟ้อนท์สวยๆ น่ะค่ะ Downgrade ลงมามันจะทำฟ้อนท์ไม่ได้ อดทนเอาค่ะ

ขอบคุนครับApichat Nawongsa

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้