โหมดนี่บน IPHONE 7+ คือโหมดไหนใน P9 เราครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ #ขอบคุนครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Bom A. Weruwanarak, 25 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    โหมดนี่บน IPHONE 7+ คือโหมดไหนใน P9 เราครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ #ขอบคุนครับ

1. Wiwat Aun

Wiwat Aun Guest

0
    0
    0
    เอฟเฟคความลึก น่าจะทำงานคล้ายกับ โหมดรูรับแสงกว้าง ใน P9

2. Panas Geasarueng

Panas Geasarueng Guest

0
    0
    0
  3. ของเรามันจะไปทางแตกใช่มั้ยครับ

4. Panas Geasarueng

0
    0
    0
    อันนี้น่าจะเป็นตัวเต็มหลังจากอัพเป็น 10.1 แล้ว

5. โหมดนี้เพื่อนถ่ายออกมาภาพสวยมาก

6. IP7+ เค้าเป็นการถ่ายโบเก้แบบ กล้องสองตัว จับระยะไกล้ไกล ประมาณว่าตัวแรก ถ่ายปุ๊ป ตัวที่สองต้องดินเข้าไปเพื่อถ่ายซ้ำแล้วมาประมวลผลอีกที ..ผมเดา จากที่อ่านการทำงานกล่องคู่ IP7+ มา แต่จะได้มิติที่ดูหลังเบลอได้สวย

7. สวยเกินนคำบรรยายครับ เดะหาภาพมาไห้ชม

8. mate. 9 มาขอไห้แดก ไอ 7 นะ5555

9. Mode depth of fieldมันดูหลอกๆเหมือนใช้โปรแกรมมากกว่าการปรับรูรับแสงจริง?? ใน mode pro ปรับรูรับแสงเองได้ไหมครับ

10. เพื่อนพึ่งได้มา กล้อง โหมดนี้สุดจริงๆ

11. ราคาหละครับ IP7+ ซื้อ P9 ได้สองเครื่อง อิอิ

12. ภาพประมานนี้

13. Panas Geasarueng

0
    0
    0
    อย่าว่าผมนะ ภาพนี้โหมดออโต้ก็ได้ครับ ไม่ต้องไปอาศัยโหมดไรเลย

14. ใช่มั้ยครับ ขอตัวอย่างสักภาพหน่อยครับ

15. Panas Geasarueng

0
    0
    0
    เนี่ยครับ p9 โหมดปรับโฟกัสเอง

16. อันนี้จาก iPhone ครับ

17. Mahasawat Napat

Mahasawat Napat Guest

0
    0
    0
    ไอโฟนเนียนกว่าเห็นๆเลย

18. Panas Geasarueng

0
    0
    0
    อย่าลืมนะ p9 มันปรับได้ ip ม้นโพรเสสมาให้เลย เราต้องมานั้งดูด้วยว่า ip มันเท่ากับค่า F เราได้เท่าไร จะได้ทดสอบ

19. Iphone ทำคนออกมาเนียนอยุ่ครับ มันจะคำนวน ระยะเบลอมาให้เลยย แต่สิ่งของบางทีHuawei ทำดีกว่าา

20. ขอบคุณทุกคอมเม้นครับ555

21. I7+ ภาพต้นทะลุแยกออกจากข้างหลังเรย โคตรโหด รอmate9อยู่น่าาาาา

22. กล้องสองตัว คำนวนระยะ กันคนละตัวกล้องการถ่ายแบบ ละลายพื้นหลังมันต้องสวยกว่า P9 เพราะP9 กล้องจะไปเน้นในแง่มุมของสี ที่ได้ค่า คอนทราสที่น่าจะดีกว่า

23. Zeven Zatan

Zeven Zatan Guest

0
    0
    0
    โหมด M ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้