มีใครลองแล้วครับครับ update firmware B180 ของ P9 Plus พอดีผมโหลดมาแล้ว ติดตั้งไม่ได้...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Fon Phongkorn, 25 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fon Phongkorn

Fon Phongkorn Guest

0
    0
    0
    มีใครลองแล้วครับครับ update firmware B180 ของ P9 Plus พอดีผมโหลดมาแล้ว ติดตั้งไม่ได้ เครื่อง root พอเจอไฟล์ update แล้วมันตัดเข้าหน้า TWRP ไปต่อไม่เป็นเลย ใครทราบบอกวิธีโหน่ยเน้อออ

2. Tharo Kulabud

Tharo Kulabud Guest

0
    0
    0
    Flash กลับมาเป็นstock recovery ก่อน แล้วค่อย dload

3. แฟลชโดยไม่ต้องแตักไฟล์

4. ตัวนี้ จะเปิดให้ Official Update ได้วันไหนครับ

ยังเลยเป็นยังบ้างครับ ตามอ่านน่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้