เฉพาะเรื่องกล้องอย่างเดียว ฟันธงให้หน่อยครับ อยู่ p9plus หรือ ไป mate9 ดีครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Woraphan Udom, 10 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Woraphan Udom

Woraphan Udom Guest

0
    0
    0
    เฉพาะเรื่องกล้องอย่างเดียว ฟันธงให้หน่อยครับ อยู่ p9plus หรือ ไป mate9 ดีครับ

2. Ton Cod Coc

Ton Cod Coc Guest

0
    0
    0
  3. รอฟังด้วยคนครับ

4. Sira Iemsam-arng

Sira Iemsam-arng Guest

0
    0
    0
    อยู่ที่ใจล้วนๆครับ 555 ผมใช้ P9+ มาได้เกือบหกเดือน แล้วมาได้ Mate9 เมื่อวันที่8 ถามว่าดีกว่าไหม ดีกว่าครับ หลายๆเรื่ิอง แต่ไม่ถึงขั้นร้อง"ว้าว" หลังจากใช้มาแค่สามวันนะครับ

5. Aunz Ingrosso Fc

Aunz Ingrosso Fc Guest

0
    0
    0
    ชอบแค่กันสั่นไว้ถ่าย vdo ถ้าไม่ใช่สายนี้ก็p9

6. ให้p9 เพราะมือถือสมัยนี้จอจะเริ่มใหญ่กว่า5.5หมดละ เล่นมือเดียวไม่สะดวก เล่นนานๆก็เมื่อยมือ ถ้าชอบมือถือขนาดพอดีพกสะดวก p9ก็ยังน่าสนอยู่

7. Joe Nawamin

Joe Nawamin Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นผมผมไม่เปลี่ยน แต่จะเอาส่วนต่างที่จะไปเปลี่ยน ไปซื้อ action cam ที่มีกันสั่น 4K เช่น sjcam m20 หรือ s6 Legend ประมาณ5-6,000 ดีกว่า ลงน้ำได้ด้วย

8. ในคลิปใช่ mate9 หรอครับ ทำไมผมดูว่า P9 ถ่ายออกมาได้ดีกว่าอีกอะ

9. Chadon Nakmai

Chadon Nakmai Guest

0
    0
    0
    ผมว่าคลิปนี้ไม่ชัดเจนครับ ยังเชือ่ถือไม่ได้

10. ผิดหวังนิดนึงกับ mate9 ตรงเลนส์มันแอบนูน

11. Aloney Man

Aloney Man Guest

0
    0
    0
    รอ p10 ดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้