พึ่งได้ เครื่อง 7 + มา เวลาเรากดปุ่มโฮมแล้วสั่นนี่ ปกติมั้ยอ่ะค่ะ...

การสนทนาใน 'iOS Club' เริ่มโดย Jenjira Boonchoo, 10 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Jenjira Boonchoo

Jenjira Boonchoo Guest

0
    0
    0
    พึ่งได้ เครื่อง 7 + มา เวลาเรากดปุ่มโฮมแล้วสั่นนี่ ปกติมั้ยอ่ะค่ะ แล้วเวลากดมันต้องใช่น้ำหนักแรงด้วย

2. Jr Nattakan

Jr Nattakan Guest

0
    0
    0
    ปกติครับ ตั้งระดับการสั่นได้ กดปกติเลย

3. Jenjira Boonchoo

0
    0
    0
    หนูกดแล้วอ่ะค่ะพี่ แต่มันยังเป็นอยู่

4. Jr Nattakan

Jr Nattakan Guest

0
    0
    0
    เหมือนกดปุ่ม ของ รุ่นก่อนๆเลยนะครับ ระดับความแรง พอๆกัน

5. ปกติค่ะ มันปรับได้ค่ะ

6. Jenjira Boonchoo

0
    0
    0
    ขอบคุณค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้