อยากได้ มือถือ Android อะครับ เอามาเทส เพื่อนๆ พอจะ แนะนำ เปนรุ่นไหนดีครับ ขอไม่เกิน...

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Duck Lizza, 8 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Duck Lizza

Duck Lizza Guest

0
    0
    0
    อยากได้ มือถือ Android อะครับ เอามาเทส เพื่อนๆ พอจะ แนะนำ เปนรุ่นไหนดีครับ ขอไม่เกิน 5000 นะครับ เน้น ถ่ายรูปเบาๆ อิอิ แล้ว ใครมี โปรเจค เก่าที่ดีไซ เลเอ้า สวยๆ หลังไม มาหาผมหน่อยครับ อยากได้จริงๆ ผม ทำไม่ได้แล้ววววว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้