มีใครมีlistviewที่มีลูกเล่นแปลกๆบ้างครับ แนะนำผมหน่อย

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Sarawut Srisomchai, 8 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีใครมีlistviewที่มีลูกเล่นแปลกๆบ้างครับ แนะนำผมหน่อย

1. (แนะนำครับ อันนี้เป็นการนำ animation มาใส่ให้กับ listview ผมว่ามันสวยดี ปล.ใช่ที่ต้องการไหมครับ ,พี่คนที่สอนเก่งด้วยน่าจะเข้าใจง่าย)

ขอบคุณมากครับ อยากได้อะไรแบบนี้อะแหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้