ตอนสมัครAdMobต้องใช้Account Typeเป็นอะไรหรอครับ

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Sarawut Srisomchai, 13 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนสมัครAdMobต้องใช้Account Typeเป็นอะไรหรอครับ

1. ผมใช้บัญชีธนาคารกรุงเทพ ใช้ Pay via ACH/Wire จะได้เป็นโอนเงินข้ามประเทศมาครับ

2. แล้วตรงAccount Typeเป็นAdvertisor หรือPublisherหรอครับ แล้วมันต่างกันยังไง

3. จำไม่ได้ แต่น่าจะ publisher คับ

ขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้