รบกวนสอบถามหน่อยครับ เมื่อนานมาแล้วเคยมีคนเอาของมาแจกประมาณ App pantip แบบนี้อ่ะครับ...

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Tanalat Boonfuang, 14 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามหน่อยครับ เมื่อนานมาแล้วเคยมีคนเอาของมาแจกประมาณ App pantip แบบนี้อ่ะครับ You must be registered for see links หน้าจอที่สามารถปัดซ้าย ปัดขวาแล้วมีเมนูออกมา เขาเรียกว่าอะไรนะครับ ขอโทษที่รบกวนครับ

1. ประมาณนี้ครับ You must be registered for see links

2. sliding menu หรือเปล่าครับ

3. นี่ครับ You must be registered for see links

4. โอ้ววว ขอบคุณครับ

5. ละ ละ ลิ้งแรก แอปผมหนิ ไปอยุเวปนั้นได้ไง 555

6. ผมก็ว่า 555 ตอนแรกเข้าเวปดู ก็สงสัย ไม่ใช้หน้าเพจ แอปพี่นี้น๊า แต่ตัวแอปนี้ใช่เลย ยังไงครับเนี่ย โดนจิ้กผลงาน หรอ ??

คงไม่ค่อยมีผลกระทบมั้งครับ ผมว่า เซิจหาแอปพันทิป ให้เจอเวปนั้น ยากกว่า เซิจเจอลิ้งไป Market 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้