รบกวนสอบถามครับ พวก Animation อย่างตัวอย่างใน App ตามลิงค์ หรือ Animation ที่ขยับ...

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Teeranai Buddee, 16 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teeranai Buddee

Teeranai Buddee Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามครับ พวก Animation อย่างตัวอย่างใน App ตามลิงค์ หรือ Animation ที่ขยับ ยุกยิกๆ นี่ปกติเค้าเขียนกันเอง หรือว่าใช้พวก OpenGL หรือ Library อะไรช่วยไหมครับ ขอบคุณครับ

2. You must be registered for see links

ความจริงมันมี PropertyAnimation ใน Android 3.0+ แต่ถ้าอยากทำให้รองรับเวอชั่นเก่าๆ ให้ใช้ตามลิ้ง คนทำเค้าเอาของ 3.0+ ไปดัดแปลงให้มันใช้ได้บนรุ่นเก่าๆ เขียนโค้ดคล้ายๆกัน ปล.ผมแค่รู้จัก แต่ยังไม่เคยลองนะ >p>

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้