สวัสดีครับ มีใครใช้ JPCT-AE เขียนเกม 3D บน Android บ้างครับ...

การสนทนาใน 'Android Developer' เริ่มโดย Em Sirichai, 19 กรกฎาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Em Sirichai

Em Sirichai Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ มีใครใช้ JPCT-AE เขียนเกม 3D บน Android บ้างครับ รบกวนช่วยดูให้หน่อยว่าฟังก์ชันการเลียวที่ผมเขียนนี้ผิดตรงไหนครับ void TLeft(){ SimpleVector getPos=tank[0].getOrigin(); SimpleVector v = new SimpleVector(0, -1, -5); for(int i=0;i/เป็นเกมรถถังครับ tank คือตัวแปลรถ //เป็นเกมรถถังครับ แฟท คือตัวแปลกล้อง

2. Em Sirichai

0
    0
    0
    เมื่อหมุนแล้วทำให้ตำแหน่งของกล้องไม่มาอยู่หลังรถครับ

3. Em Sirichai

0
    0
    0
    //เป็นเกมรถถังครับ cam คือตัวแปลกล้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้