ขายg4 ตามสภาพ 4700 ครับเครื่องประมาณ ปีครึ่งละ ไม่เคยเครมจอ กับ บอร์ดมา...

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย ณัฐพล นะคับ, 10 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขายg4 ตามสภาพ 4700 ครับเครื่องประมาณ ปีครึ่งละ ไม่เคยเครมจอ กับ บอร์ดมา แต่น่าจะเลยระยะอันตรายมาละ อยู่ชลบุรีครับ line : nattapon.2

1. นัดดูของได้ที่ไหนครับ ผมอยุ่ พัทยา ถึง วันที่ 12 ครับ

2. ราคาสวยๆมาอีกแร้ว

3. ประกันหมดแล้วใช่ไหมครับ

4. อยู่ ตัวเมืองชลบุรีครับ

5. ผมไม่ได้ลงทะเบียน 18 เดือนไว้ แต่ใช้มาปีครึ่งละ น่าจะหมดประกันละครับ ความจริงรอยไม่ได้ชัดอะไรมาก s7 ถ่ายรอย ออกมาชัดเวอร์ไป

ปิดการขาย ขายแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้