มี bmw เหมือนในภาค pc ด้วย55

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย Jo Bassist Adisai, 4 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    มี bmw เหมือนในภาค pc ด้วย55

1. อยากเล่นจุงเบยง่ะ gemini อด T T

2. gemini น่าจะเล่นได้นะ ค่ายea ไม่ค่อยกินสเปคนะ ผมว่า

3. ติดตรงดาต้านี่แหล่ะครับ ถ้าจะเล่นจีงๆ คงต้องลบทุกอย่าง 555 น่าเศร้า

4. 555 มันน่าจะมีวิธย้ายไป sd เน้อ อย่าง samsung ace 2 ของพี่สาว ตัวเครื่อง 2gb เอง จะเลยยังไงเนี่ย 555

5. root ยังไม่ได้ด้วยจิ รออย่างเดียว 55

6. Azerza Anuwat

Azerza Anuwat Guest

0
    0
    0
    แต่ที่รุ้ๆเล่นในคอมก็ยากกว่า NFSภาคอื่นๆแฮ่ในความรุ้สึกเราอะ

7. Ize Ize

Ize Ize Guest

0
    0
    0
    ผมโหลดมาเล่นละครับ ภาพสวยงามมากมายเลย

8. Pakorn Tohyahley

Pakorn Tohyahley Guest

0
    0
    0
    เรื่องrootอะครับต้องรอทางไหน ทาบริษัท oppo หรือรอพวก hacker

9. ทาง oppo มาแร้วแต่ root ไม่ผ่าน คงต้องรอจากผู้ใจบุญล่ะมั้ง 55

10. Chotipong Suwai

Chotipong Suwai Guest

0
    0
    0
    เมื่อไหร่จะรูทได้เนี้ย อยากเล่นนนน

11. Boysd KP

Boysd KP Guest

0
    0
    0
    พยายามแล้ว หลายวิธีจนแทบจะยอมและ เหลือแต่ใช้ tool flash recovery แล้วค่อยลงตัว mod ที่ติด root ไปด้วยเดี๊ยวแก้รอม finder เสร็จจะลองให้นะ

12. ความหวังคือคุนบอยนี่แหล่ะครับแฮ่ๆ

13. Boysd KP

0
    0
    0
    บอกตรงๆ mtk6575 ออกมาเพียบแทนที่จะ root เหมือนกันกลับแปลกกว่าชาวบ้านเขาซะได้ ผมละงงอย่างแรง

14. data 1960 เมก เยอะอะไรขนาดนั้น

15. Ize Ize

0
    0
    0
    ทำไมดาต้าผมโหลดแค่ 500กว่าเอง

16. Boysd KP

0
    0
    0
    ไมน้อยแท้ล่ะ

17. Ize Ize

0
    0
    0
    คนอื่นเค้าเป็นกิ๊กกันเลยหรอ = =" สงสัยผมเล่นไปเดี๋ยวคงเจอปัญหาเองมั้ง

18. Boysd KP

0
    0
    0
    .... - -" น้อยกว่าชาวบ้านเกือบ4เท่า

19. Pakorn Tohyahley

Pakorn Tohyahley Guest

0
    0
    0
    ในplaystore มันบอก request free spece 550+

ตอนโหลดมัน 500 ครับ โหลดเสร็จเด่วมันแตกไฟล์เกือบ 2 gb

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้