กำลังจะซื้อ Germini + เห็น siamphone โพสว่า find3 ปรับราคาเหลือ 10,900 คิดหนักเลยค่าาา...

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย Fern Natsuda, 5 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fern Natsuda

Fern Natsuda Guest

0
    0
    0
    กำลังจะซื้อ Germini + เห็น siamphone โพสว่า find3 ปรับราคาเหลือ 10,900 คิดหนักเลยค่าาา T^T find3 เป็น Android 2.3.6 Gingerbread เหรอคะ >p>

2. find3 เปน 4.0.3 แร้วครับ

3. Fern Natsuda

0
    0
    0
    ก็ว่าอยุ่ คุ้นๆอยู่ อยากได้ Germini เลยดูแต่ข้อมูลของรุ่นนี้ ใช่ find3 ปะคะ ที่ชอบรีเครื่องเอง ไม่รู้ยังเป็นรึป่าว :3

4. Thankyou Somuch

Thankyou Somuch Guest

0
    0
    0
    เชียร์ find 3 ครับน้อง ^ ^ หาชิลิโคนชมพูใส่เอาก็ได้

5. เชียร์ Find 3ครับ ใช่อยู่

6. อาการจากการ รีเครื่อง ไม่ค่อยมีนะครับ ส่วนมากเกิดจากการ ใช่งานหนัก...

7. find 3คุ้มกว่ามาก ความจำดครื่องเยอะกว่า cpu แรงกว่า กล้องระเอียดกว่า จัด find3 คุ่มกว่าเยอะ

8. Fern Natsuda

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกคนมากนะคะ ราคานี้ หนูคงซื้อ find3 สีดำ สวยๆ ^^

9. Boysd KP

Boysd KP Guest

0
    0
    0
    ยินดต้อนรับล่วงหน้าครับ 555+ ผม mod รอมfine3มันส์เลยตอนนี้

ราคา Find 3 ตอนนี้น่าสอยมากๆ ปล. เรื่องเครื่องดับก็มีบ้างครับ แต่มักจะเป็นตอนใช้แบบบ้าระห่ำ 5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้