ใครเล่นเกม dead space แร้วผ่านไอ้ประตูบ้านี้ได้มั่งครับ เล่นเปน 10 รอบล่ะ ยังมะผ่านเบยอ่า

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย NoomMz T. Pimsarn, 5 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเล่นเกม dead space แร้วผ่านไอ้ประตูบ้านี้ได้มั่งครับ เล่นเปน 10 รอบล่ะ ยังมะผ่านเบยอ่า

1. ผมผ่านได้ครับ กดมั้วๆเอาต้องเลงแสงไห้ตรงกลางประตูอะไรนี้แหละจำไม่ค่อยได้นานแล้ว

2. 555 ครับ สงสัยผมดวงไม่ดี

3. ลองกดมั้วดูครับ 555

4. ง่ายมากครับ ตรงหลังของตัวนางเอก(เดี๋ยวตอบจบจะเข้าใจ) มันจะมีเเสงสีฟ้ารูปหกเหลี่ยวตรงหลัง ให้เล็งไปที่ประตูนั้นครับ เเล้วยิง มันจะเหมือนมันจะทำให้สิ่งของ ศัตรูช้าลง มันถึงจะผ่านได้ครับ...

อ่อครั๊บ Thx"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้