ขอมานอกเรื่องอีกครั้ง ตามหาชื่อเพลงค่ะ 1.เป็นเพลงฝรั่ง เก่าประมาณ5ปี ผู้หญิงร้อง...

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย Pimnapa Yasiri, 4 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pimnapa Yasiri

Pimnapa Yasiri Guest

0
    0
    0
    ขอมานอกเรื่องอีกครั้ง ตามหาชื่อเพลงค่ะ 1.เป็นเพลงฝรั่ง เก่าประมาณ5ปี ผู้หญิงร้อง ร้องเดี่ยว 2.mvตัวหลักคือผู้หญิง mvจะหลอก คิดว่าญคนนี้ได้เจอชายที่ถูกใจบังเอิญบ่อย หลบฝนด้วยกัน เจอในงานเลี้ยง 3.ญคนนี้จะไปงานแต่ง ไม่ใช่ของเธอ แต่เป็นของเพื่อนกับชายคนนั้น! 4.สรุปประมาณชอบแฟนเพื่อน ใครพอจะจำได้ช่วยด้วยนะคะ

2. Porko W. DK

Porko W. DK Guest

0
    0
    0
    อืม..... พี่เกิดไม่ทัน :p

3. Porko W. DK

Porko W. DK Guest

0
    0
    0
    หาเนื้อเพลงมาให้พี่สักท่อนสองท่อนจะหาง่ายกว่านี้อ่ะ มาเป็นข้อๆ เหมือนเล่นเกมส์แฟนพันธ์แท้เลยหนู

4. Pimnapa Yasiri

0
    0
    0
    คือถ้ารู้เนื้อเพลงคงไปหาในgoogleตั้งนานแล้วหล่ะค่ะ

5. Pimnapa Yasiri

0
    0
    0
    ขอบคุณนะคะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้