มีความรู้สึดว่าน้อง g+ อึดคลิปไม่ค่องเวอร์คเลย ลองละเสียงมันเหมือนจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่...

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย LittIegirl Kokae, 4 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LittIegirl Kokae

LittIegirl Kokae Guest

0
    0
    0
    มีความรู้สึดว่าน้อง g+ อึดคลิปไม่ค่องเวอร์คเลย ลองละเสียงมันเหมือนจะไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เป็นกันป่ะคะ

2. Porko W. DK

Porko W. DK Guest

0
    0
    0
    เชื่อไหม ยังไม่เคยอัดคลิปอัดเสียงเลย

3. เสียงขาดๆหายๆครับ ดังบ้างเบาบ้าง ผมเคยแฉเรื่องนี้ที่เพจ oppo ล่ะ ไม่รุเขาจะแก้รึป่าว

4. LittIegirl Kokae

0
    0
    0
    แย่จัง แล้วมันจะแก้ได้ไม๊เน้อ

5. ผมเรยไม่ถ่ายง่ะ ถ่ายแต่รูป

6. LittIegirl Kokae

0
    0
    0
    ปกติก็ไม่ค่อยใช้มือถือถ่ายวิดิโอเท่าไหร่ค่ะ แต่อยากลองดูเลยได้รู้เรื่องเลย 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้