อีกไม่นาน รอก่อนนะ finderrrrrrrrrrr

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย Thankyou Somuch, 6 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thankyou Somuch

Thankyou Somuch Guest

0
    0
    0
    อีกไม่นาน รอก่อนนะ finderrrrrrrrrrr

2. Boysd KP

Boysd KP Guest

0
    0
    0
    3G ใช้ไม่ได้อ่ะใช้ได้แต่ EDGE แต่ wifi ใช้งานได้ปกติ เดี๋ยวใส่ gsm/wcdma มาก็น่าจะได้ละ โดยรวมค่อนข้างเร็วแม้จะรันใน launcher ของ oppo เอง

3. Thankyou Somuch

0
    0
    0
    สู้ฯ ท่านบอยย

4. Boysd KP

0
    0
    0
    แห่ๆ ไม่ใช่ผมทำอ่ะครับของ0เขา ผมแค่พอร์ตมาลองเฉยๆ ^^"

5. Thankyou Somuch

0
    0
    0
    ปกติผมชอบเพียว google มากกว่า ฮ่าฯ

6. Thankyou Somuch

0
    0
    0
    น่าจะไม่เกินเดือนนี้ finder คงมีข่าวดี สาธุึ

7. Boysd KP

0
    0
    0
    คิดว่าเหมือนกันครับ อานิสงค์คงอาจจะลงมาถึง find3 ด้วย

8. Porko W. DK

Porko W. DK Guest

0
    0
    0
    งั้นขออานิสงฆ์ให้ GEMINI ด้วยนะคะ

เหนด้วยกับพี่ปออย่างแรง ช่วงนี้เครื่องผม ค้างนุบ่อยๆ รึใช้งานหนักหว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้