ตอนนี้แนะนำให้ เล่นเฟสใน บราวเซอร์ ดีกว่านะครับ สวยและไว กว่าเยอะ

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย ชาตรี ชำนาญพล, 6 พฤศจิกายน 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ตอนนี้แนะนำให้ เล่นเฟสใน บราวเซอร์ ดีกว่านะครับ สวยและไว กว่าเยอะ

1. Boysd KP

Boysd KP Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ friendcaster จนชินคิดว่าก็เร็วใช้ได้เลยนะครับ

2. เคย ลองใช้แล้วครับ เร็วจริง แต่ มัน งง 55+

3. Boysd KP

0
    0
    0
    555+ แรกๆก็งั้นแหละครับ ทีแรกผมก็หาหน้าเพจที่เราเข้าประจำไม่เจอ แต่เล่นไปล่นมา เออมันเร็วกว่าจริงๆแฮะ ง่ายดีด้วย

4. Mazima Ma

Mazima Ma Guest

0
    0
    0
    คุณบอยครับ ทำไม Find 3 ไม่เห็นแจ้งเตือน Line, whatapp หรือว่าต้องตั้งค่าอย่างไรครับ

5. Jiew Clash

Jiew Clash Guest

0
    0
    0
    รอ page manager อยู่ครับเนี่ย

6. Boysd KP

0
    0
    0
    อย่าว่าแต่ find3เลยครับ nexus ผมก็ไม่เตือน เหอๆ

7. finder เตือนมั่ง ไม่เตือนมั่ง สวนมากไม่เตือนฮ่ะ

8. Tanaphat Thaso

Tanaphat Thaso Guest

0
    0
    0
    ผมใช้ FBTOUCH โอเคเลยนะครับ

9. แอพมันเน่า ครับ....

ผมไช้เจ้าปลาวาฬครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้