ใครเคยเป็นบ้างคะ ช่วงนี้ไลน์แปลกๆเพื่อนในกลุ่มลงรูปนึง แต่เรากลับเห็นเป็นอีกรูป...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Monmira TK, 11 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Monmira TK

Monmira TK Guest

0
    0
    0
    ใครเคยเป็นบ้างคะ ช่วงนี้ไลน์แปลกๆเพื่อนในกลุ่มลงรูปนึง แต่เรากลับเห็นเป็นอีกรูป แต่ก็เป็นรูปที่เคยลงในไลน์กลุ่มไปนานแล้ว ไลน์แชทตัวต่อตัวยังไม่เจอ เป็น 3-4ครั้งแล้ว

2. Mynok Kisschu

Mynok Kisschu Guest

0
    0
    0
    ไม่เป็นนะคะ

3. ไม่เจอครับคุณมล

4. Monmira TK

Monmira TK Guest

0
    0
    0
    เป็นครั้งแรกก็ไม่ได้สนใจ แต่เริ่มบ่อยแบบคุยกันเรื่องนึงแต่ลงรูปไปอีกเรื่อง งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้