บรรยากาศวันแรกก็ประมาณนี้ครับ คนเยอะถ่ายได้ประมาณนี้ครับ(ไม่มีเวลาเล็ง)

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Thongchai Yai Puangbubpha, 11 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    บรรยากาศวันแรกก็ประมาณนี้ครับ คนเยอะถ่ายได้ประมาณนี้ครับ(ไม่มีเวลาเล็ง)

1. ปีนี้ไม่มีอะไรว้าววว. ทีมีในงานเล่นไปแล้วเกือบทุกตัว x6ได้รับคำตอบว่าหลังพฤษภาครับ บอกรอมไทยยังไม่สเถียร(น่าจะหาคำตอบได้ดีกว่านี้)

2. Chaideaw Namdang

Chaideaw Namdang Guest

0
    0
    0
    ผมถึงไม่ไปไงครับ5555...ผมก็เล่นไปจนหมดละมั้งท๊อบๆแต่ละค่ายThongchai Yai Puangbubpha

3. 'Xushu Kung

'Xushu Kung Guest

0
    0
    0
    น่าใช้ทุกรุ่นเลย(ตามรูป)

เนื้อนมล้วนน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้