จัดมาลอง ระหว่างรอVivo Genใหม่ๆ กับ Antutu สุดโหด Redminote3pro Snapdragon650

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Chaideaw Namdang, 10 กุมภาพันธ์ 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chaideaw Namdang

Chaideaw Namdang Guest

0
    0
    0
    จัดมาลอง ระหว่างรอVivo Genใหม่ๆ กับ Antutu สุดโหด Redminote3pro Snapdragon650

2. เกือบสองเท่าของxshot.โหดจริง

3. Phiphob Hranprom

Phiphob Hranprom Guest

0
    0
    0
    เปิดราคามาเลยเดี่ยว 555+

4. ตัวจริง แท้ค่ายนี้ ถ้ามีรอมไทย ป่านนี้จัดไปแล้วครับ snap650 แรงจริง ครับ

5. Chaideaw Namdang

0
    0
    0
    ซื้อมือ1มาเลยพี่ทศ เชื่อพี่เปี้ยกเลยเนี่ย ไม่ผิดหวังจริงๆพี่Phiphob Hranprom

6. เพิ่งยุ ให้ไปซื้อ ซื้อปุ๊บ ขายปับ น้อง

7. Chaideaw Namdang

0
    0
    0
    ยังไม่ขายๆ ขอลองอาทิตย์นึงเต็มๆ ถ้าแบตดีนี่ใช้ยาวๆ

8. Phiphob Hranprom

Phiphob Hranprom Guest

0
    0
    0
    ไม่เชื่อว่ายังไม่ขาย เปิดราคามา หิ้วมาด้วยพรุ่งนี้

9. Chaideaw Namdang

0
    0
    0
    ยังจริงๆพี่ จะใส่ซิมอยู่เนี่ย555Phiphob Hranprom

10. พี่ขอตั้งรับ ราคาเดียว กับ pda นะ ส่งมาเลยครับ

11. Chaideaw Namdang

0
    0
    0
    ร้าวเลยนะพี่ราคานั้น5555นารุแมน ฟิล์มกระจกนิรภัย

12. Akkarak Akkalove

Akkarak Akkalove Guest

0
    0
    0
    จะแรงยังไง ก่ะใช้เท่าเดิมนัน่ล่ะครับผมว่า#อย่าลืมว่า Antutu มันโกงได้คะแนนได้น่ะ เคยมีหลายแบรนด์ึ่ทำอยู่You must be registered for see links

13. Chaideaw Namdang

0
    0
    0
    ถูกต้องครับ แต่...ถ้ายังไม่เคยลองก็ลองครับ ถึงจะรู้5555Akkarak Akkalove

14. Akkarak Akkalove

Akkarak Akkalove Guest

0
    0
    0
    ผมนี่โดนมาเยอะเหมือนกันทั้งดีจนน้ำตาไหลทั้งดีชิบหายเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้