รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ อยากให้Line FaceBook แสดงจำนวนข้อความที่ยังไม่ได้อ่าน ต้องทำยังไงค่ะ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย KruYo Phatcharee, 17 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. KruYo Phatcharee

KruYo Phatcharee Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามหน่อยค่ะ อยากให้Line FaceBook แสดงจำนวนข้อความที่ยังไม่ได้อ่าน ต้องทำยังไงค่ะ

2. ขอข้อมูลด้วยครับ

3. KruYo Phatcharee

0
    0
    0
    เวลากดเข้าไปในLine ก็จะเห็นจำนวนคนส่งมาอ่ะค่ะ แต่ตอนออกไม่มีเลย

4. ผมใช้ nova launcher

5. KruYo Phatcharee

0
    0
    0
    ขอบคุณมากค่ะ

6. แนะนำอันนี้เลยคะ

7. เราสามารถเลือกได้ด้วย ว่าจะ เตือนอันไหนบ้าง

8. โหลดแอปเตือนข้อความสิครับ

9. Aey Thitipong

Aey Thitipong Guest

0
    0
    0
    ว๊ายยังไงครับ สอนด้วย

10. พอเราโหลด hola เปิด มาแล้วนะคะ มันก็จะมีพวกนี้มาให้ด้วยคะ เราก็เข้าไปตั้งค่าได้เลย

11. Aey Thitipong

Aey Thitipong Guest

0
    0
    0
    ว๊าย วาย ลิ้มลีน. ไม่มีอะครับ

12. You must be registered for see links

13. อัพเดทเวอร์ชั่นเฟชคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้