ขอถามหน่อยนะคะ คือเเบตโทรศัพท์หนูเหลือ1% พอเสียบชาร์จปุ้ป 5% อาการแบบนี้คือ...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย ว๊าย วาย ลิ้มลีน., 17 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยนะคะ คือเเบตโทรศัพท์หนูเหลือ1% พอเสียบชาร์จปุ้ป 5% อาการแบบนี้คือ แบตเสื่อมช่ายไหมอ่ะคะ

1. UPz Tanwadon

UPz Tanwadon Guest

0
    0
    0
    ผมว่าปกติน่ะ 555 ผมเปนตั้งแต่ออกเครื่องมาใหม่ๆ เลย

2. เเง่วววว งั่นไม่ตกใจเเล้วคะ 55 นึกว่าเป้นคนเดียวว

3. ลองชาตทั้งคืนดูครับผมถอดสายชาตออกตอน23.00 ตื่นมา7โมงเหลือ99%ก็ยังใช้ได้ยาวๆ

4. ตอนชาร์จไม่มีปันหาคะ แต่ปันหามันอยู่ที่เวลาหมดอะคะ จาก1% พอเสียบปุ้ป มันก็ขึ้น 5% แทนที่จะ ขึ้นทีละ% อะคะ เลยสงสัยว่าแบตเสื่อมรึป่าว

5. สายชาร์จเป็นแบบ 2A คับ ของ ss จะเป็น 1A เลยชาร์จไวกว่า

แล้วตอนใช้งานเวลาลดมันกระโดดไหมครับ ถ้ากระโดดก็เสื่อมนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้