อยากถามความรู้สึกของผู้ใช้ Y28 ว่าระหว่างคนที่อัพเวอร์ชั่นแล้วกับคนที่ยังไม่อัพ...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Pachara Puengboon Na Ayutthaya, 17 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากถามความรู้สึกของผู้ใช้ Y28 ว่าระหว่างคนที่อัพเวอร์ชั่นแล้วกับคนที่ยังไม่อัพ ส่วนตัวคิดยังไงกันบ้าง ปล.ส่วนตัวผมอยากดาวน์เกรดไป 4.2 มาก

1. ตอนซื้อมาก็อัพเป็น 4.4เลย ยังไม่ได้สัมผัสว่า 4.2ต่างกันยังไง แต่เท่าที่ใช้ 4.4กะโอเคน้าา

2. ผมว่ามันก็โอเคแหละ หลังจากผมใช้มาได้ซัก 2 เดือนละ FB line เริ่มๆ จะแจ้งเตือนช้าละ ไม่รู้ว่าเป็นที่เน็ตผม หรือว่าเป็นที่รอมเครื่องก็ไม่รู้

3. ขยันล้างบ่อยๆ ล้างแคชด้วย น่าจะลดอาการช้าๆได้น้ะ

4. ผมทำทุกวันนะ ล้างแคช เร่งแรม รีสตาร์ทเครื่อง ทุกวันยังเหมือนเดิมอยู่เลย

5. Anny Antika

Anny Antika Guest

0
    0
    0
    ขอถามหน่อย มันตั้งเปอร์เซ็นแบตไม่ได้หรอค่ะ วาย28

6. ตระกูล Y ตั้งไม่ได้อ่ะครับ เห็นคร่าวๆ ให้โหลดแอแ Inoty มานี่แหละ แต่มันเสียเงินผมก็เลยยังไม่กล้าโหลดเหมือนกัน

7. เฟซ ไลน์ ของเราเด้งเตือนปกตินะ // inoty ลองหาแบบ apk มาติดตั้งดูค่ะ ใน Google

8. มีลิ้งมั้ยฮะ ถ้ามีรบกวนวางให้ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

9. %แบต โหลดอันนันนี้มาใช้ก็ได้นะคะ สามารถแต่งพื้นหลังสเตตัสบาร์ตามชอบได้ด้วย ^^

10. Pachara Puengboon Na Ayutthaya ลองโหลดมาให้ดูหน่อยจิ มันโชว์แบตม้ะ

11. ส้มม อ้าาส์' ได้แล้วครับ

12. Pachara Puengboon Na Ayutthaya แต้งกิ้วนะ

13. อันนี้ inoty นะคะ เผื่ออยากลองใช้ ^^ You must be registered for see links

14. ตั้งค่ายังไงอะ มะเหนมีไรเปลี่ยนแปลง

15. แล้วจะแจ้งเตือนอย่างอื่นด้วยมั้ยอะ

16. แจ้งเตือนอย่างอื่นด้วยม้ะ

หมายถึงแจ้งเตือนแบบไหนคะ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้