นอกเรื่องนะค้ะ พี่ๆคนไหนจะเดินทางไปแถวสยาม เซนทรัลเวิล ตอนนี้การจราจรปิดหมดแล้วนะค้ะ...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย ส้มม อ้าาส์, 17 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    นอกเรื่องนะค้ะ พี่ๆคนไหนจะเดินทางไปแถวสยาม เซนทรัลเวิล ตอนนี้การจราจรปิดหมดแล้วนะค้ะ เนื่องจากสี่แยกราชประสงค์เกิดเหตุระเบิดค้ะ ระวังตัวกันด้วยน้ะค้ะ ยังเหลือระเบิดอีก 1 ลูกใต้ BTSค่ะ

1. 10พื้นที่อันตราย บก.ควบคุม ม.พัน.1 รอ. รายงาน พื้นที่อันตราย 1เเยกราชประสงค์ 2แยกประทุมวัน 3ถนนสีลม 4ถนนข้าวสาร 5เเยกนาราธิวาส 6อนุสาวรีย์ชัยสี่ฝั่ง 7แยกตึกชัย 8สวนเบญจศิริ 9ซอยทองหล่อ 10ถนนสุขุมวิทย์ ตอนนี้ทางเจ้าหน้าที่ได้ออกลาดตระเวนพื้นที่เสี่ยงเเล้ว

2. WitClup Dawan

WitClup Dawan Guest

0
    0
    0
    ติดอยู่อนุสาวรีย์ชัย ไปใหนไม่ได้ไม่มีรถ

3. ปิดถนนหมดเลยค้ะ

4. Jarukit Saat

Jarukit Saat Guest

0
    0
    0
    ระมัดระวังกันด้วยนะครับ

5. Pao Harid

Pao Harid Guest

0
    0
    0
    มีสติกันไว้ ขอให้ปลอดภัยทุกคนนะครับ ชาววีโว่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้