มองได้แต่อย่าชอบ f 0.95

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Wiwat Aun, 28 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wiwat Aun

Wiwat Aun Guest

0
    0
    0
    มองได้แต่อย่าชอบ f 0.95

2. อย่าว่าแต่ชอบเลยครับ แค่รู้สึกสนใจ ผมยังไม่มีเลย ... ยังไม่รู้เลยครับ ว่ามันแพงเพราะอะไร

3. Chanchai Ice

Chanchai Ice Guest

0
    0
    0
    เมื่อวานพาแม่ไปดู แม่ถามไหนไอโฟน 7 เห็นมีแต่ไอโฟน 6 ผมก็บอกนั้นไงเครื่องดำๆ เหมือนกันสะแฝด

4. ชอบแต่ไม่ซื้อแพงไป

5. มะวานไปเอาp9คนเดียวในหมู่ i7เป็นสิบๆคน รายจ่าย 10990 คนอื่นจ่าย 3x,xxx

6. เห็นราคาแล้ว ผมนี่ได้แต่มองไกลๆ

7. Pipat New

Pipat New Guest

0
    0
    0
    ราคาเกือบถอยเวฟเงินสดได้เบย

8. หยิบดูเมื่อกี๊ 36 น้องพนง.บอกว่า ถ้าพี่ซื้อทองพี่เปลี่ยนเป็นเงินได้ง่ายๆเลยนะครับ 55555 #ผมแค่บอกพี่เฉยๆ :)

9. สาเหตุที่ใช้ P9 เพราะทำใจจ่าย 3x,xxx ไม่ได้

10. ตอนนี้เงินในกระเป๋าน้อย ผมเลยว่ามันแพงไปครับ เกินความจำเป็นในการใช้งานด้วย แต่แอบเหล่อยู่น่ะ

You must be registered for see links ใช้รุ่น 7 32G เดือนละ999 ครบปี ได้เครื่องใหม่ใช้ฟรี(ราคา26500)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้