สอบถามนะครับ P9...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Usuke Kung, 7 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Usuke Kung

Usuke Kung Guest

0
    0
    0
    สอบถามนะครับ P9 ผมซื้อหัวชาร์จเร็วมาแต่ไม่เห็นมันจะโชว์บอกว่าชาต์จเร็วเลยครับมีใครเป็นมั่งมั๊ย หรือต้องเข้าไปเปิดตรงไหนหรือป่าวครับ..ขอบคุณครับ

2. ถ้าหากชารจเร็ว ขนะชารจ เครื่องหมายสายฟ้า ตรงไอคอนแสดงสถานะแบตเตอรี่ จะมี 2 อันครับ

3. Usuke Kung

0
    0
    0
    งั้นผมคงเสียตังฟรีแล้วละมั๊ง..สั่งมาจาก Lazada

4. เราก้สะ่งจาก lazada นะคะ แต่ต้องมาใช่หัวtype c ต่ออะคะ สายที่มากะเครื่องไม่ใช่สายquick charge นะคะ

5. Nu-gOlf Kmutt

Nu-gOlf Kmutt Guest

0
    0
    0
    ส่วนมากสั่งแบบนี้วัดดวงเอาคับ ส่วนมากโดนของปลอมกันเยอะคับ

6. Usuke Kung

0
    0
    0
    สงสัยจะโดนละคับ

7. มีลายปั้มนูนขึ้นมาปล่าวครับ

8. ขออนุญาตินะครับ มีคนโพสก่อนหน้านี้เรื่องที่ชารจ แท้ vs ปลอม You must be registered for see links

9. Sirawit

Sirawit Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อจาก ศููนย์ huawei mbk

10. ทุกอย่างเหมือน ... แตกต่างตรงนี้เปล่า

11. ซื้อทีไหนมาคับ

12. Usuke Kung

0
    0
    0
    lazada ครับ

13. Oh Ic

Oh Ic Guest

0
    0
    0
    ของเรา ตัวขามีรู ได้มาจากศูนย์ .. ตัวที่ขาไม่มีรู สั่งจากuserนึงในนี้ที่แอดมินเราแนะนำ .. ถึงหน้าตาจะต่างกันแต่ใช้ชาร์จเร็วได้ทั้งคู่ ค่ะ

14. Shinobu Aim

Shinobu Aim Guest

0
    0
    0
    ของผมก็Lazadaครับ 450 ขึ้นชาร์จเร็วครับ

15. ผมก็สั่งจากร้าน Itrust ผ่าน Lazada 350 บาท ก็ขึ้นชาร์จเร็ว มีรูปสายฟ้า2อันนะคับ

16. Usuke Kung

0
    0
    0
    ของผม 399.- ครับ

17. MaNoch SonJai

MaNoch SonJai Guest

0
    0
    0
    0 hiawei central pinklao

18. Nam MyWay

Nam MyWay Guest

0
    0
    0
    ซื้อที่0 mbk ขึ้นสายฟ้า2อันคับ 321บาท

19. Wan Pimnapat

Wan Pimnapat Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นสายชาตแบบเสียบusb ลองเปลี่ยนหาซื้อสายชาตแบบfast charge

P9 vs P9+ ---> (P9+ fast charge only)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้