สวัสดีคับ น้องใหม่พึ่งถอยมาเมื่อวาน ย้ายมาจากโสม ฝากตัวเป็นศิษย์น้อง...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย มานพ เชียงแขก, 28 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สวัสดีคับ น้องใหม่พึ่งถอยมาเมื่อวาน ย้ายมาจากโสม ฝากตัวเป็นศิษย์น้อง ขอคำแนะนำสำหรับน้องใหม่ด้วยครับ ปล.วันนี้จะไปแรดแถวเสื้อป่าแนะนำของต้องมีให้ทีคับ

1. ถ่ายรูปได้อารมณ์ดีคับ...

2. MoKung Bunman

MoKung Bunman Guest

0
    0
    0
    มีเคสไหนสวยๆลงรูปให้ดูด้วยนะครับ^^

3. ไปเสือป่า เคสค่อนข้างหายาก นิดนึงเอาชุดพอเพียงล่ะกัน

สวัสดี เราโสมเปลี่ยนใจเช่นกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้