ใครเคยเป็นบ้างคับ เวลา ทัชสกรีน แล้วจะมี ลอยทัชสกรีนสีฟ้าๆ ตามนิ้วเรา...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย ปัณณทัต เหมรา, 28 ตุลาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครเคยเป็นบ้างคับ เวลา ทัชสกรีน แล้วจะมี ลอยทัชสกรีนสีฟ้าๆ ตามนิ้วเรา ออกมาแว็บนึงแล้วหายไป คืออะไร????

1. Pontakon Hadee

Pontakon Hadee Guest

0
    0
    0
    ลองใช้ข้อนิ้วเคาะแล้วลากไปดูครับ มันจะมีสีฟ้าๆ

2. Pontakon Hadee

Pontakon Hadee Guest

0
    0
    0
    ไว้สำหรับวาดแค็ปหน้าจอ วาดเปิดแอพต่างๆ

เกทแล้วคับ สุดยอด ว่าแต่ มันรู้ได้ไงอันไหนข้อ อันไหน ปลายนิ้ว แปลกดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้