สอบถามคะ mate9 เวลาซื้อมีได้ของแถมอะไรบ้างคะ #มาทีทรูกับais ได้แค่เมม เอง

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Kee Sripang, 10 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kee Sripang

Kee Sripang Guest

0
    0
    0
    สอบถามคะ mate9 เวลาซื้อมีได้ของแถมอะไรบ้างคะ #มาทีทรูกับais ได้แค่เมม เอง

2. Pitya Promjun

Pitya Promjun Guest

0
    0
    0
    เจมาร์ทได้เยอะครับ

3. Kee Sripang

0
    0
    0
    จัดมาแระคะที่ csc อุดร สีมอคค่าโกลว์

4. Kee Sripang

0
    0
    0
    ของแถมได้แค่นี้ ไม่มีขาตั้งกล้องเสียดายมาก

5. Kee Sripang

0
    0
    0
    เจมาดอุดรแถมขาตั้งกล้องกับเมมแค่นี้คะ แต่ร้านนี้ปใกันจอแตก แฟนเลยเอาร้านนี้ Photo by Huawei P9plusของเราเอง

ซื้อที่Jmart ได้เยอะค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้