เด็กๆเวลาได้ขนมกิน หน้าตาดูฟินไปอีกแบบ ใช้โหมดหน้าชัด หลังเบลอคะ ฝากผลงานบ้านๆคร้า

การสนทนาใน 'Samsung Galaxy Club' เริ่มโดย Nitchanun GF Banyeam, 10 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เด็กๆเวลาได้ขนมกิน หน้าตาดูฟินไปอีกแบบ ใช้โหมดหน้าชัด หลังเบลอคะ ฝากผลงานบ้านๆคร้า

1. ถ่ายโหมดอะไรครับ..ใช้แอปอะไรแต่งรูป.ผมขอความรู้ด้วยครับ..ชอบลายน้ำก็สวย

2. โหมดหน้าเบลอ หลังชัด ส่วนลายน้ำใช้แอฟนี้คะ

3. Karaked Vanasp

Karaked Vanasp Guest

0
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้