เกลียดอีv3maxในมือจิมๆ มือถือไว้เล่นเกมส์ ทะมายลำโพงมันอยู่ข้างล่างละเนี้ยยยย ขัดใจๆ...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Sarawut Ammonize Kachat, 2 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เกลียดอีv3maxในมือจิมๆ มือถือไว้เล่นเกมส์ ทะมายลำโพงมันอยู่ข้างล่างละเนี้ยยยย ขัดใจๆ เวลาเล่นเกมส์มือมันไปปิดลำโพงพอดี หึ้ยยยย!!

1. Kosin Nintao

Kosin Nintao Guest

0
    0
    0
    ลองกลับหัวดูครับ

2. เหมือนกันเลยคับ

3. ซื้อทำไมครับ?

4. ต่อลำโพงบลูทูธไปครับ

5. เสียบหูฟังครับ สะใจดีถ้าสายเกะกะก็หูฟังบลูทูป จัดไปครับ

6. Yotsapon Iamtha

Yotsapon Iamtha Guest

0
    0
    0
    ความรู้สึกเดียวกันเลย #คอเกมส์ ใส่หูฟังXshotเล่นซะดัดมัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้