ขอเหตุผลของแต่ละท่านที่เลือก V3Max หน่อยครับ สำหรับผม เพราะสเปคเหมาะกับการเล่นเกมส์ ^^...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Yotsapon Iamtha, 1 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yotsapon Iamtha

Yotsapon Iamtha Guest

0
    0
    0
    ขอเหตุผลของแต่ละท่านที่เลือก V3Max หน่อยครับ สำหรับผม เพราะสเปคเหมาะกับการเล่นเกมส์ ^^ #พื้นที่เเเสดงความคิดเห็น

2. Anurak Sawangsuk

Anurak Sawangsuk Guest

0
    0
    0
    ผมซื้อตอนวางขายใหม่ๆสเปคแรงและคุ้มกับราคาที่สุดแล้วตอนนั้น

3. Kosin Nintao

Kosin Nintao Guest

0
    0
    0
    มีเกมส์ action rpg แนะนำบ้างมั้ยครับ

4. Pang Pongpang

Pang Pongpang Guest

0
    0
    0
    สเปกแรง ในราคาที่เอือมถึง

5. Yotsapon Iamtha

0
    0
    0
    ผมเล่นสายนี้ครับ คละๆกันไป ตอนแรกเล่น เดชเซียวฮื้อยี้+เซียนQ เบื่อๆเลยเลิกครับ

6. สเปคคุ้มดีไม่เสียดายตัง

7. Tony Animall

Tony Animall Guest

0
    0
    0
    V3maxไม่รู้ครับ เห็นมันถูกดีคุ้มราคา // แต่ตอนนี้ (ของใหม่)มาแรงกว่า ข่ายอื่นถูกๆ มาเยอะแล้ว รอ V5Pro ถ้าขายแพง (บ่องตรง การตลาดแย้แน่) 5555555555555555555555+

8. Yosaeng Nadee

Yosaeng Nadee Guest

0
    0
    0
    ชอบเฉยๆนี่แหละค่ะ 5555

9. สเปคดี ราคาไม่แพง ชอบระบบเสียง hifi เพราะก่อนนั้นใช้ lg g2 มือสอง ต่อมาจอเริ่มเสื่อม เลยมองหามือถือ ที่เป็นซีพียู snap dragon เลยมาจบที่ v3max เพราะดูรีวิว มาหลายเจ้า ต่างบอกแบบเดียวกัน ว่าลื่นมาก

10. ตอนแรกสเปคเป็นไงไม่รู้ ร้านแนะนำV3Max เลยตัดสินใจเอามา พอได้เล่นเท่านั้นแหละ หลงรักเลยจ้า เร็ว แรง ลื่นมากๆ

11. Yotsapon Iamtha

0
    0
    0
    แต่ละท่าน5555 บางคนก็ตามหาจนเจอ บางคนก็ได้มาด้วยความบังเอิญ บางท่านก็ไม่ทีเหตุผล #ความรักก็เช่นกัน เอ้า ไม่เกี่ยว5555555

12. Tony Animall

0
    0
    0
  13. Bunny NJ

Bunny NJ Guest

0
    0
    0
    สแนป 652 แรงกว่าสแนป800 นี่มันชั่งสุดควย ที่เคยใช้ใน G2 G2ใช้800 ยังลื่นน้อยกว่า แสดงว่ามันเล่นเกมส์สบายบรือ #คนที่จะเล่นตัวท็อปราคาหมื่นปลายลองคิดดูขนาดเกมส์ท็อปๆแรงๆCPUแค่นี้ยังเอาอยู่

14. เล่นลื่นหัวแตกเลย

15. ผมเคยใช้ Lg G2 CPU Snap800 ถือว่าลื่นมาก ไม่มีกระตุก ไม่มีหน่วงเลยครับ ผมอยากจะทราบว่าระหว่าง Snap800 ของ G2 กับ Snap652 ของ V3Max ตัวไหนลื่น เร็ว แรง กว่ากันครับ

16. Yotsapon Iamtha

0
    0
    0
    จริงๆ อยากให้มีV3Plusอีกนะ5555 ใส่ Snap820มาโลด

17. Tony Animall

0
    0
    0
    รอ V5Pro ใส่ snap 830 *------* โหดๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้