ในกล้องถ่ายรูปเอาไว้ทำอะไรอะครับ vivo x5

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย พีท' ใต้ด่วน, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ในกล้องถ่ายรูปเอาไว้ทำอะไรอะครับ vivo x5

1. โหมดสำหรับถ่ายภาพเด็กครับ ใช้ล่อให้เด็ก มองกล้อง ครับ

2. v 3 m มีเเบบนี้ไหมคะ

3. โหมดถ่ายภาพเด็กค่ะ เวลาจะถ่ายเด็กกดเลือกเลยค่ะ จะมีเสียงล่อเด็กให้สนใจค่ะ แต่ใช้บ่อยๆอาจโดนเมินได้ค่ะ ^^

4. เป็นโหลดล่อเด็กคับ

5. นอกจากเด็กแล้วใช้กับหมาแมวก้ได้คะ สนุกดี 555+

6. Si Ma Winnyball

Si Ma Winnyball Guest

0
    0
    0
    โหมดล่อเด็กให้สนใจมองที่กล้อง และหยุดนิ่งฟัง

7. Firman Rohana

Firman Rohana Guest

0
    0
    0
    อยากมีโหมดนี้มั้งดิ่.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้