แฟนใช้วีโว่มาตั้งนาน เพิ่งรุว่ากันน้ำได้ ตกน้ำลึก 1.7 เมตรประมาชั่วโมงนึง...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Mongkhol Philun, 30 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mongkhol Philun

Mongkhol Philun Guest

0
    0
    0
    แฟนใช้วีโว่มาตั้งนาน เพิ่งรุว่ากันน้ำได้ ตกน้ำลึก 1.7 เมตรประมาชั่วโมงนึง เอาขึ้นมาใช้ได้เหมือนเดิน แน่นอนจริงๆ v3

2. จริงเหลอครับv3เนี้ย

3. Mongkhol Philun

0
    0
    0
    จริงครับ ผมลงหารอบแรกไม่เจอ นานมากในหนองน้ำใกล้บ้าน จนตัดสินใจไม่หา เลยกลับมา แต่แฟนร้องให้ ผมเลยออกไปอีกรอบ เลยยกมือใหว้ก่อนลง คราวนี้ ไม่ถึงห้านาทีก้เจอ พอเอาขึ้นมา ตอนเเรกผมก้คิดว่าพัง แต่ผมมองเหนไฟยังกระพริบ เลยกดดู ปรากฏว่ายังใช้ได้ครับ

4. Ju Lee

Ju Lee Guest

0
    0
    0
    ผมใช้v3 เหมือนกัน แต่ไม่อยากเสี่ยงทำตามน่ะ5555

5. Mongkhol Philun

0
    0
    0
    ใช่ครับ อย่าเสี่ยงเลย ของผมฟุ้กมากกว่า

6. Ning Ning

Ning Ning Guest

0
    0
    0
    จิงค่ะเคยใช้y22ตกถังน้ำนึกว่าจะพัง....ปิดเครื่องซักพัก...เปิดใหม่ใช้ได้เหมือนเดิมเลย

7. Mongkhol Philun

0
    0
    0
    ผมเอาขึ้นมาเครื่องไม่ดับด้วยย

8. Ning Ning

Ning Ning Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้มาใช้v3maxเร็วดีจิงๆค่ะ

9. Angel Ratn

Angel Ratn Guest

0
    0
    0
    ผมว่ายังไง ก็ปิดเครื่อง ปล่อยให้เครื่องแห้งก่อนดีกว่าไหม ใช้ไปอาจจะมีปัญหาทีหลังได้

10. Mongkhol Philun

0
    0
    0
    ใช่ครับ ตอนนี้ แช่ข้าวสารเอาความชื้นออกยุ

11. สุดยอดอ่ะ อยากทดลองจัง แต่ไม่กล้าทดลอง

12. ใช่ค่ะ ตอนสงการที่ผ่านมา หนูตกในถ้งน้ำ 10นาทีได้ เอาขึ้นมาใช่ใด้เหมือนเดิมค่ะ ใม่ใด้ปิดเครื่องใรเรยค่ะ ใช้ได้ถึงทุกวันนี้เรย y35

13. ใช่ครับ ตอนสงกรานที่ผ่านมา x5pro ผมถ่ายวิดีโออยุ่ โดนทั้งน้ำสาดท่วมเครื่อง อัดวิดีโอต่อได้ เสียงปกติ ไมโครโฟนปกติ ใช่จนถึงทุกวันนี้

14. วีโว่ดีทุกอย่างน่ะ ยกเว้นเรื่องชาต์เเบตค่ะ. ถ้าใม่ใช่สายของเค้า เข้าช้ามาค่ะ

15. Krit Poshyananda

Krit Poshyananda Guest

0
    0
    0
    ห๊ะV3 เราเนี่ยนะ

16. ไม่กล้าเสี่ยง กลัวเสีย 555

17. Neung No Spin

Neung No Spin Guest

0
    0
    0
    ประสบการณ์จริง x5pro ไปตกปลา ลืมตัวว่าโทรศัพท์อยู่ในกระเป๋ากางเกง ตื่นเต้นปลาติดเบ็ด ว่ายลงน้ำไปจะไปเอาปลาขึ้น เพราะปลามันตัวใหญ่มันไปมุดไปติดสวะใต้น้ำ จับตัวปลาได้ขึ้นเรือเสร็จ นึกได้ว่าโทรศัพท์อยู่ในกระเป๋ากางเกง เอาออกมา จิตตก ไม่กล้ากดปุ่มใดๆ ทิ้งไว้ในกล่องอุปกรณ์ตกปลา สักพักได้ยินเสียงโทรศัพท์เข้า เฮ้ย!! นี่มันเสียงสวรรค์ชัดๆ เอาขึ้นมารับอย่างปกติเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น โล่งออกไม่ได้เสียตังค์ละ ครั้งหน้าอาจไม่โชคดีอย่างนี้ก็ได้ 55555

18. เคยตกเหมือนกันค่ะใช้งานได้เท่าทุกวันนี้y35สุดยอดที่สุด

19. Yatika Dear

Yatika Dear Guest

0
    0
    0
    x5เคยไปนอนเล่นในขันเหมือนกันทุกวันนี้ก็ใช้งานได้ปกติค่ะ มีแรกๆเสียลำโพงไม่ดัง เอาไดร์เป่าก็ใช้งานได้ค่ะ

20. Kiat PitBullz

Kiat PitBullz Guest

0
    0
    0
    ของผม y35 แช่ในน้ำประมาณ 5นาที เปิดเครื่องไว้ตลอด ตอนนี้ใช้ได้ปกติครับ ตอนที่แช่น้ำเสียบสายชาต คาไว้ (เหตุการณ์น้ำท่วม ที่ ปาย ที่ผ่านมา)

21. Mongkhol Philun

0
    0
    0
    เหมือนกล้องผมจะมัว เพราะมีไอน้ำเข้า ทำใงอ่า สงสัยแช่น้ำนานเกิน

ใช้v3 เหมือนกัน แต่!!ไม่กล้าเสี่ยง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้