เห็นหลายคนถาม Vivo V5 Perfect Selfie ทำไมถึงตัด ยี่ห้อแบรนด์ด้านหน้าเครื่องออก !!...

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย Narasorn Narattiya, 29 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    เห็นหลายคนถาม Vivo V5 Perfect Selfie ทำไมถึงตัด ยี่ห้อแบรนด์ด้านหน้าเครื่องออก !! ขอตอบว่าเป็นเรื่องการดีไซน์ล้วนๆนะคะ ซึ่งทาง vivo มองว่าดีแล้ว และ คือ ส่วนตัวมองว่าสวยดีดูสะอาดตา และดูแพงขึ้นมาก ดูน่าจับน่ามอง

1. เราว่าแบบใหม่สวยกว่าเยอะค่ะ ดูดี มีราคาขึ้น เรียบๆดี แต่ อยากให้ปรับ สี คือ เอาสีดำมาขาย เพิ่มอีกสี เราว่าตลาดต้องการเลยแหละ คุณ ผช จะได้ ใช้ได้ ด้วย บางคนเขาไม่ชอบ สีชมพู กับ ทอง มัน ผญ ไป รุ่น 5+หวังว่าจะมีสีดำค่ะ

2. ท่ามีสีดำผมจะรีบจองเลยคับ

3. Chai Kamonnate

Chai Kamonnate Guest

0
    0
    0
    มีแลัวดุเชยครับ มีแล้วดุจีนแดง กะโหลกกะลา รกๆตาอีกต่างหากบอตรงๆตัดออกไปเหอะดีแล้ว ถ้ามีผมก็ไม่ซื้อ

4. Malang Tor

Malang Tor Guest

0
    0
    0
    ผมกลับมองว่าถ้าไม่มีนี่สิครับดูเป็นมือถือดาดๆไปเลย เราต้องชัดเจนครับมองแป๊บรู้เลยว่ายี่ห้อไหน แต่นี่ตัดออกดูห้วนๆยังไงไม่รู้นะ....คหสต.นะครับ ไวๆไม่มีนะจ๊ะ 5555

5. หนูว่าวีโว่ดีทุกอย่างน่ะค่ะ ยกเว้นเรื่องชาต์เเบตค่ะ.

6. Hall Duangjan

Hall Duangjan Guest

0
    0
    0
    Vivo ควรปรับปรุงแบต ไม่ค่อยอึด รอบรับชาร์ทเร็วให้หมดเถอะรุ่นใหม่ๆ

ปีนี้ vivo จะมีเรือธงเข้ามามั๊ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้