ใครอัพเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วบ้างงงว เป็นยังไงบ้างคะ

การสนทนาใน 'Vivo Club' เริ่มโดย เขียนด้วยจัยส์ ลบด้วยน้ำตา, 31 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครอัพเวอร์ชั่นล่าสุดแล้วบ้างงงว
    เป็นยังไงบ้างคะ

1. Techathat Lahib

Techathat Lahib Guest

0
    0
    0
    อัพแล้วครับ วางไว้เฉยๆ ยังรู้สึกเครื่องร้อนเลยยยย

2. แน่ะนำรอตัวเต็มครับ...ตัวเบต้าเป็นตัวทดลอง ของผม 2.7.12 เครื่องปรกติสุขดีมากๆ ไร้ปัญหาทุกชนิด

3. เครื่องปกติไม่ร้อนครับ ยังไม่พบปัญหานอกจาก แอพบางแอพค้าง ซึ่งก่อนหน้านี้ก็มีมาตั้งแต่ซื้อมาเป็นระยะๆ

เท่าที่ลองไม่ผ่านครับ
    ผมกลับมา 2.6.31 เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้