มี app มาแนะนำลองดูแล้วใช้ได้ผล สำหรับคนที่ชื่นชอบฟังเพลงที่เจอปัญหาภาษาต่างดาวครับ

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Saam Mahatien, 11 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Saam Mahatien

Saam Mahatien Guest

0
    0
    0
    มี app มาแนะนำลองดูแล้วใช้ได้ผล สำหรับคนที่ชื่นชอบฟังเพลงที่เจอปัญหาภาษาต่างดาวครับ

2. ใช้แล้ว ยังไม่หายเลยค่ะ

3. ลองใช้ poweramp ยังครับ

4. Krak Bok

Krak Bok Guest

0
    0
    0
    เยี่ยมมากครับ ของผมเพลงเก่า ๆ ภาษาต่างดาวเป็น 100

5. Saam Mahatien

Saam Mahatien Guest

0
    0
    0
    ของผมเพลงประมาณ 2000 กว่าเพลงมันแก้ไม่ได้ประมาณ 20-30 เพลงครับ แต่โดยรวมถือว่าพอใจครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้