สอบถามค่ะ เอาเมมมาใส่ในเครื่อง มันขึ้นเมมเสียให้ลบข้อมูล พอกดลบ...

การสนทนาใน 'Oppo Club' เริ่มโดย Thepsajee Jundam, 12 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Thepsajee Jundam

Thepsajee Jundam Guest

0
    0
    0
    สอบถามค่ะ

เอาเมมมาใส่ในเครื่อง มันขึ้นเมมเสียให้ลบข้อมูล พอกดลบ มันกลายเป็นฟอแมตรูปในโทรสัพไปด้วย เสียดายรูปมากค่ะ มีวิธีกู้คืนอย่างไรบ้างคะ ใช้oppo find7 ค่ะ

หาโปรแกรมรีโคเวอร์มาใช้ครับในเน็ตเยอะเลย ถ้าโชคดีหน่อยก็กู้ได้ราวๆ80-90% เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้