ทักทายด้วยรูปหมูทอดค่ะ หลังจากที่หลายๆท่านในกลุ่มให้ข้อมูลและคำแนะนำ...

การสนทนาใน 'Google Pixel Phone Club' เริ่มโดย Be Sarizty, 13 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Be Sarizty

Be Sarizty Guest

0
    0
    0
    ทักทายด้วยรูปหมูทอดค่ะ หลังจากที่หลายๆท่านในกลุ่มให้ข้อมูลและคำแนะนำ วันนี้เลยตัดสินใจซื้อเจ้า pixel แล้วค่ะ ☺☺ ฝากตัวด้วยนะคะ

2. Chanon Nangrhok

Chanon Nangrhok Guest

0
    0
    0
    กรี๊ดดดดดดดครับ ใจถึงมาก ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ดีไม่ดียังไงมาแชร์กันนะครับ

คือมันเบลอเพราะซอฟแวร์หรือว่า...???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้