ผมรู้สึกพักหลังนี้ แบตเตอรรี่ของผมลดเร็วมากเลยครับ ไม่ทราบว่าแบบนี้ปกติมั้ยครับ...

การสนทนาใน 'Huawei Club' เริ่มโดย Nihamsee Cheasae, 4 กันยายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nihamsee Cheasae

Nihamsee Cheasae Guest

0
    0
    0
    ผมรู้สึกพักหลังนี้ แบตเตอรรี่ของผมลดเร็วมากเลยครับ ไม่ทราบว่าแบบนี้ปกติมั้ยครับ ส่วนใหญ่เล่นไอจีเล่นเฟส ถ่ายรูป

2. Aunlee Sun

Aunlee Sun Guest

0
    0
    0
    มารอฟัง.

3. เปิดwifi. ให้เพื่ิอนรึป่าวครับ รุ่นอะไรครับ ?

4. รู้สึกได้เช่นกันครับ ตั้งแต่อัพเป็น 170 มานี่ ลดเร็วพอควรเลย

5. Binla Thipsukhum

Binla Thipsukhum Guest

0
    0
    0
    เป็นเหมือนกันตั้งแต่ 170

6. Nihamsee Cheasae

Nihamsee Cheasae Guest

0
    0
    0
    เครื่องก็ร้อนง่ายมากด้วยครับ

7. ของผมก่ลดเร็วขึ้นนิดนึงเหมือนกัน มันจะเด้งเนือนบ่อยมากเฟสบุ๊คใช้แบตเกิน

8. Kong Jira

Kong Jira Guest

0
    0
    0
    ลองอัพกลับเป็น130 ดูสิครับ

9. Binla Thipsukhum

Binla Thipsukhum Guest

0
    0
    0
  10. ลองรีบุต หรือยังครับ ไม่ก็ปิดเครืีิิองชาร์ตแบดอะครับ

11. Aoffy Peedib

Aoffy Peedib Guest

0
    0
    0
    อัพกลับเป็น 130 ได้ด้วยหรอครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้