สอบถามครับ App. Capture+ หายไป มีใครเป็นบ้างคับ ปกติใช้ตัวนี้จับภาพหน้าจอประจำคับ...

การสนทนาใน 'LG Club' เริ่มโดย Theerachat Kumsagul, 13 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามครับ App. Capture+ หายไป มีใครเป็นบ้างคับ ปกติใช้ตัวนี้จับภาพหน้าจอประจำคับ มีวิธีแก้ไขมั๊ยคับ

1. Pitya Promjun

Pitya Promjun Guest

0
    0
    0
    ตัวที่มีปากกาด้วยครับ

2. ของผมยังขึ้นอยู่นะครับ
    หรือเปิดไว้ตลอดรึปล่าว

3. Thapakorn Unta

Thapakorn Unta Guest

0
    0
    0
    โหลดในอัพเดทแอพในเครื่องนะครับเป็น QuickMemo+ ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

มี update app ครับ ได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้